| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 1,5km |
| Phạm vi | 2.1km |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| máy bay không người lái | 8KM-15KM |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| máy bay không người lái | 3KM-5 km |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| máy bay không người lái | 5km-10km |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 10 km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
|---|---|
| Công suất định mức | 400W |
| Nguồn điện | AC200-AC240 |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến +55oC |
| Kích cỡ | 820x925x360mm |
| Tốc độ phát hiện | 0,5 m/s - 83 m/s |
|---|---|
| Nguồn điện | 250W (Điện năng tiêu thụ) AC220V (Đầu vào) |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C đến 60 ° C. |
| Cân nặng | 26Kg |
| Dải tần | Ban nhạc X |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ dữ liệu | Đang tìm kiếm: 2s |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +55°C |
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5-10 km (Máy bay không người lái RCS≈0,01 mét vuông) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Kích thước | 782mm × 549mm × 198mm (Ăng-ten) |