| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 1.5 กม. |
| พิสัย | 2. 1 กม. |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 8 กม.-15 กม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 3 กม.-5 กม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 5กม.-10กม. |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 10 กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 400W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 x 925 x 360มม |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 เมตร/วินาที - 83 เมตร/วินาที |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ≤ 250W (การใช้พลังงาน) AC220V (อินพุต) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 60 ° C |
| น้ำหนัก | ≤ 26 กก |
| ย่านความถี่ | เอ็กซ์แบนด์ |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ~ +55°C |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5-10 กม. (โดรน RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| การใช้พลังงาน | ≤ 200W |
| มิติ | 782 มม. × 549 มม. × 198 มม. (เสาอากาศ) |