| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Kích thước sản phẩm | 100*58*13mm |
| Trọng lượng tịnh | 0,3kg |
| Tổng công suất đầu ra | 30W |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô-đun chống UAV |
| Băng thông làm việc | 700-2000MHZ |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5%~95%,Không ngưng tụ |
| Bên trong băng tần | ≤3.0db |