| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tần số làm việc | 300-1500 MHz |
| Điện áp hoạt động | 12-36V |
| đầu nối DC | DW9 |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tần số làm việc | 1500-2500mHz |
| Điện áp hoạt động | 12-36V |
| đầu nối DC | DW9 |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tần số làm việc | 1500-2500mHz |
| Điện áp hoạt động | 12-36V |
| đầu nối DC | DW9 |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô-đun chống UAV |
| Băng thông làm việc | 2000 MHz |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5%~95%,Không ngưng tụ |
| Bên trong băng tần | ≤3.0db |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Dải tần số | 200-300 MHz |
| Công suất đầu ra | 50W |
| Điện áp làm việc | 30V |
| Đặc điểm kỹ thuật | 37.3*112*19,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Tên | Bộ khuếch đại công suất RF mô-đun chống FPV |
| Tính thường xuyên | 700-1000 MHz (Có thể tùy chỉnh) |
| Điện áp hoạt động | 32v |
| Quyền lực | 100W |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Điện áp hoạt động | 24-32V |
| Công suất đầu ra tối đa | 47dbm |
| Tần số & Công suất | 4000-6000 MHz 100W |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Tên | Bộ khuếch đại công suất RF mô-đun chống FPV |
| Tính thường xuyên | 700-6000 MHz |
| Điện áp hoạt động | 24-32V |
| Quyền lực | 80W |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Tên | Bộ khuếch đại công suất RF mô-đun chống FPV |
| Tính thường xuyên | 2100-2700 MHz |
| Điện áp hoạt động | 24-28V |
| Quyền lực | 50W |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Điện áp hoạt động | 24-32V |
| Công suất đầu ra tối đa | 47dbm |
| Tần số & Công suất | 400-700MHx 100W |