| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
|---|---|
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phát hiện | Radar |
|---|---|
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trung hòa | Thiết bị gây nhiễu RF |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| OEM | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Điểm nổi bật chính | gây nhiễu |
| Ứng dụng | Thiết bị bảo vệ |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Ứng dụng | Bảo vệ an ninh |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Bảo vệ an ninh |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| sử dụng ngoài trời | sử dụng ngoài trời |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |