| Ứng dụng | Nơi công cộng |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | sản phẩm bảo vệ an ninh |
| Độ phân giải máy dò | 640x512 |
| tiêu cự | 75mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| ôi | Có sẵn |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Chức năng | Máy dò, theo dõi, gây nhiễu |
|---|---|
| Phát hiện | rađa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Ứng dụng | Nơi công cộng |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | sản phẩm bảo vệ an ninh |
| Kích thước mục tiêu | ≥0,1mx0,1m |
| Vận tốc mục tiêu | 50m/s |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Bảo vệ an ninh |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| GNSS | 1550-1620 MHz |
|---|---|
| Phạm vi | Tín hiệu điều khiển từ xa 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten hướng hoặc toàn hướng |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Khoảng cách sát thương hiệu quả | ≥20 mét |
|---|---|
| Trọng lượng hệ thống | 15Kg |
| phạm vi giao thoa | Góc phương vị -45° đến +45°, Độ cao 0° đến 90° |
| Hỗ trợ hướng dẫn bên ngoài | Có, để theo dõi và hướng dẫn mục tiêu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |