| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| máy bay không người lái | 3KM-5 km |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| máy bay không người lái | 5km-10km |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| máy bay không người lái | 3KM-5 km |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| máy bay không người lái | 8KM-15KM |
| Phạm vi phát hiện | ≥10km (RCS=0,01m2) |
|---|---|
| Bảo hiểm | Góc phương vị: 360° Sân: 40° |
| Tốc độ dữ liệu | Tìm kiếm 3 giây, Theo dõi 0,5 giây |
| Độ chính xác khoảng cách | 8m |
| Tiêu thụ điện năng | 9000W |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| máy bay không người lái | 8KM-15KM |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Kích thước | 655*680*115mm |