| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | ราบ: 360° / แนวตั้ง: 40° |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที - 75 เมตร/วินาที |
| ระยะตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |
| เป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 10 กม.-20 กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| มิติ | 650*820*120มม |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 400W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 x 925 x 360มม |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 8 กม.-15 กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| มิติ | 655*680*115มม |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
|---|---|
| จำนวนเป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 x 925 x 360มม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
|---|---|
| การครอบคลุม Azimuth | แผงเดี่ยว: 90° (แผงคู่: 180°, 3 แผง: 270°, 4 แผง: 360°) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5 กม. (คนเดินเท้า) 3 กม. (ยานพาหนะ) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
|---|---|
| อัตราข้อมูล | ≤1.5S |
| อินเทอร์เฟซ | อีเธอร์เน็ต (โปรโตคอล UDP) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ~ +60°ซ |
| มิติ | 324มม. x 295มม. x 92มม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| เรือ | 5 กม |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม.~5กม. (เรือ) |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ช่วงการตรวจจับ | เรือ 1.5 กม |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม.~8กม. (เรือ) |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| เรือ | 3กม |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม.~3กม. (เรือ) |