| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ200V~240V |
| ความถี่ในการทำงาน | C-band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| การใช้พลังงาน | ≤ 85W (แผงเดียว) |
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ200V~240V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ~ +55°C |
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ200V~240V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ~ +55°C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ200V~240V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | ≤ 85W (แผงเดียว) |
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| การครอบคลุม Azimuth | ≥ 90° (แผงเดียว) / 180° (แผงคู่) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ความถี่ในการทำงาน | วง C (จุดความถี่การทำงาน 5 จุด) |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |