| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 เมตร/วินาที - 83 เมตร/วินาที |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ≤ 250W (การใช้พลังงาน) AC220V (อินพุต) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 60 ° C |
| น้ำหนัก | ≤ 26 กก |
| ย่านความถี่ | เอ็กซ์แบนด์ |
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ200V~240V |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ≤0.2ม./วินาที |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ช่วงการตรวจจับ | 150 ม. ~ 5 กม. (UAV) |
|---|---|
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| วงดนตรีความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 75 ม./วินาที |
| อัตราข้อมูล | ≥ 0.2Hz (12 รอบต่อนาที) |
| ขนาด | 324มม. x 298มม. x 86มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| แหล่งจ่ายไฟ/การบริโภค | AC220V/DC12V (แบตเตอรี่ภายนอก)/65W |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 100ม |
| ชื่อ | เรดาร์ตรวจจับโดรน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| เรือ | 5 กม |
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ200V~240V |
| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | ราบ: 360° / แนวตั้ง: 40° |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที - 75 เมตร/วินาที |
| ระยะตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 200-240V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 200-240V |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 400W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 × 925 × 360มม |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360° / แนวตั้ง 40° |
|---|---|
| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ระบบการทำงาน | 30,500 |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที-75 เมตร/วินาที |
| อัตราข้อมูล | ≥0.5Hz (การหมุนเสาอากาศ ≥30rpm) |