| ชื่อ | ระบบเรดาร์ชายฝั่ง |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ชื่อ | ระบบเรดาร์ตรวจการณ์ |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ช่วงการตรวจจับ | > 3 กม. (เรือ) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ชื่อ | ระบบเรดาร์ C Band |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 18° |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.5 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ชื่อ | ระบบเรดาร์ตรวจการณ์ |
|---|---|
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5m/s ~ 30m/s |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม. ~ 8.0กม. (เรือ) |
| วงดนตรีความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ |
| ระยะการตรวจจับเรือ | 8.0กม |
| ชื่อ | ราดาร์ตรวจจับเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| ชื่อ | ราดาร์การเฝ้าระวังบนพื้นดิน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ระบบการทำงาน | ระบบอาเรย์แบบแบ่งเฟส/พัลส์ดอปเปลอร์ |
| ชื่อ | ราดาร์ตรวจจับเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| วงปฏิบัติการ | X-band |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 8กม-15กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| ชื่อ | ราดาร์การเฝ้าระวังชายฝั่ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ช่วงการตรวจจับ | เรือ 1.5 กม |
| ชื่อ | ราดาร์การเฝ้าระวังชายฝั่ง |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | ≤ 85W (แผงเดียว) |
| ความถี่ในการทำงาน | C Band (5 คะแนนความถี่ในการทำงาน) |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5.0 กม. (เรือประมง 5 ม. ~ 10 ม.) |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ระบบการทำงาน | ระบบอาเรย์แบบแบ่งเฟส/พัลส์ดอปเปลอร์ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | ซีแบนด์ |