| ชื่อ | อุปกรณ์ตรวจจับเสียงพึมพำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| ชื่อ | Drone Detection Jammer Spoofer |
|---|---|
| กำลังขับ | 10mw |
| ความคุ้มครอง | น่านฟ้าทั้งหมด 360° |
| เวลาปฏิกิริยา | <10.0 วินาที |
| ความอดทนความถี่ | ≤ ±2×10-6 |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. สำหรับโดรน |
|---|---|
| ความคุ้มครองระดับความสูง | 40 องศา |
| ระยะการติดขัด | 1-5KM |
| ข้อมูลจำเพาะ | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| การครอบคลุม Azimuth | 360 องศา |
| ชื่อ | เรดาร์ตรวจการณ์ทางอากาศ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ - 55°ซ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ≤ 400W (การใช้พลังงาน) AC200V - 240V (อินพุต) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที - 75 ม./วินาที |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100 ม. - 5.0 กม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 1.5 กม. |
| พิสัย | 2. 1 กม. |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 5กม.-10กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| มิติ | 505*600*105มม |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | ผลิตภัณฑ์ป้องกันการรักษาความปลอดภัย |
| วงดนตรีความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
| เป้าหมายการตรวจจับหลัก | เครื่องบินไร้คนขับ |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ต้นทาง | จีน |
| ความแม่นยำของ DF | 10° (ตาม) ≤3° (โฉบ) |
|---|---|
| ความสามารถในการตรวจจับแบบเรียลไทม์ | โดรน ≥ 30 ลำ |
| น้ำหนัก | 15กก |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| การสนับสนุนช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ชื่อ | เรดาร์ตรวจการณ์ทางอากาศ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัยการต่อต้าน |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณผลิตภัณฑ์ป้องกันความปลอดภัย |
| การรักษาความปลอดภัยและการป้องกัน | การรักษาความปลอดภัยภาคพื้นดิน |