| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 700-1000เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง 24-28V |
| ขนาด | 125*60*20 มม |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 5150-5350เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 8A~10A |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 400-700mhz |
| แรงดันใช้งาน | 8A~10A |
| กำลังขับทั้งหมด | 300 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 25 กก |
| ขนาด | 510 × 430 × 350 มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 592×395×265มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| จำนวนเสาอากาศ | 3 |
| ได้รับ | 70dB,65±2dB,60-75dB,UL Gp≥65 DL Gp≥70,65dB |
|---|---|
| กำลังขับ | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
| สี | สีดำ |
| ความถี่ | 900/1800/2100MHz,2.412-2.484GHz,900MHz / 2100MHz / 1800MHz,GSM900MHz ทวน,890-915MHz/935-960MHz |
| ขนาด | 150*138*32 มม.,130 x 100x 20 มม.,165*115*35,240 x182 x 22 มม.,25*19*2.2 ซม. |
| โมดูล Jammer | 6 |
|---|---|
| จัมเปอร์ | 1/2 สายโคแอกเซียลที่มีความยืดหยุ่นสูง |
| ระยะการติดขัด | 50-300 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนักและขนาด | 25กก. 510×430×350มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| พื้นที่ติดขัด | 20-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 8กก |
| ขนาด | 300×200×150มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 320×120×430มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| น้ำหนัก | 15กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 400×288×155มม |