| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| น้ำหนัก | 30กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 500วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ DC 28V |
| การใช้พลังงาน | 2400W |
|---|---|
| โฮสต์น้ำหนัก | 86กก |
| มิติโฮสต์ | 625×500×700 มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | โมดูล LDMOS LORA |
| ความถี่ | 720-1020เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 28-32V |
| พลัง | 100W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 1.2Ghz |
| แรงดันใช้งาน | DC 24-32V |
| ขนาด | 29.7*131*15.5มม. |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 50W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 2100-2800เฮิร์ต |
| แรงดันใช้งาน | DC 24-32V |
| ขนาด | 29.7*131*15.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 30W |
| ความถี่ | 900MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ขนาด | 20X10X5 ซม |
| ได้รับ | 70dB,65±2dB,60-75dB,UL Gp≥65 DL Gp≥70,65dB |
|---|---|
| กำลังขับ | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
| สี | สีฟ้า,สีดำ,สีขาว,เงิน/ทอง,ทอง |
| ความถี่ | 900/1800/2100MHz,2.412-2.484GHz,900MHz / 2100MHz / 1800MHz,GSM900MHz ทวน,890-915MHz/935-960MHz |
| ขนาด | 150*138*32 มม.,130 x 100x 20 มม.,165*115*35,240 x182 x 22 มม.,25*19*2.2 ซม. |
| โมดูลต่อหน่วย | 13 |
|---|---|
| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| ช่วงความถี่ | 1420-1470MHz |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-20V |
| กำลังไฟเข้าทริกเกอร์ | ต่ำสุด: 3dBm สูงสุด: 27dBm |
| อุปทานปัจจุบัน | 1.8A@แรงขับ 35dBm 12V |
| ขนาดเชลล์ | 117*58*16(มม.) |