| ขนาด | 592×395×265มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จัมเปอร์ | 1/2 สายโคแอกเซียลที่มีความยืดหยุ่นสูง |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V, DC9V/5A |
| ความชื้น | < 90% |
| ขนาด | 118 มม. × 91 มม. × 18 มม |
| น้ำหนัก | 1กก |
| ชื่อ | เครื่องยับยับกระเป๋าเป้ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-220V |
| พื้นที่ป้องกัน | 30-500M (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 200W |
| น้ำหนัก | 12กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
|---|---|
| กำลังขับ | 630W |
| รัศมีการรบกวน | 50-500M ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม |
| การใช้พลังงาน | 2000W |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| ขนาด | 661×460×270มม |
| น้ำหนัก | 55 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| กำลังขับ | 915วัตต์ |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| ความชื้น | 5%-95% |
|---|---|
| น้ำหนัก | 65กก |
| การใช้พลังงาน | 3000W |
| ขนาดเสาอากาศแผงภายนอก | 640×540×550มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 90วัตต์ |
| การใช้พลังงาน | 300วัตต์ |
| หมายเลขโมดูล Jammer | 6 |
| จำนวนเสาอากาศ | 6 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 400 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 28 กิโลกรัม |
| ขนาด | 592*395*265 มม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| การตรวจสอบระยะไกล | ปรับกำลังเอาต์พุตด้วยแผงควบคุมแบบมีสาย |