| ชื่อ | ตัวบล็อคสัญญาณ GPS |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ขนาดเสาอากาศภายนอก | 640×540×550มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| ช่วงความชื้น | 5%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1,015 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
| แหล่งสัญญาณ | ท.บ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 13 |
| น้ำหนัก | 15 กก |
|---|---|
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 320×120×430 มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| โมดูล Jammer | 5 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ขนาดเสาอากาศแผงภายนอก | 640*540*550 มม. (ยาว * สูง * กว้าง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
| กำลังขับทั้งหมด | 80W |
|---|---|
| ขนาด | 45×30×25ซม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 580 × 280 × 410 มม |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| แบตเตอรี่ภายนอก (อุปกรณ์เสริม) | 24V DC |