| กำลังขับทั้งหมด | 90วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15กก |
| ขนาด | 320×120×430มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-200 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 50-200 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 21 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| กำลังขับทั้งหมด | 250วัตต์ |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 400วัตต์ |
| น้ำหนัก | 15กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1,000W |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 1000วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 100-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 35กก |
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 400×288×155มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 7 |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 35กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 300 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 55 กิโลกรัม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| จำนวนเสาอากาศ | 8 |
| ระยะการติดขัด | 500-1100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |