| ชื่อ | Jammers สัญญาณไร้สาย |
|---|---|
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| ใช้ | ยานยนต์,มือถือ |
| ขนาด | 85 มม. x 37 มม. x 23 มม., 320 * 200 * 460 มม., 150 มม. * 100 มม. * 16 มม., 65 มม. x 61 มม. x 26 มม. |
| สี | สีดำ สีขาว |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 580×280×410 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 30 กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| ขนาด | 580×280×410มม |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| โมดูล Jammer | 6 |
| แบตเตอรี่ภายนอกเสริม | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดบรรจุ | 450×430×150มม |
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ได้รับ | 50±1.0dB |
|---|---|
| เวลาล่าช้า | < 1μs |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +80°C |
| กำลังขับ | 50±1dBm |
| ขนาด | 175 มม. × 164 มม. × 60 มม. (ยาว × กว้าง × สูง) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 165W |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
| ความชื้น | ≤85%RH |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
|---|---|
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| กำลังขับ | 1135 วัตต์ |
| เครื่องควบคุมทางไกลด้วยสายไฟ | สวิตช์เปิด/ปิด |
| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
|---|---|
| แหล่งสัญญาณ | ท.บ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| การป้องกันเพาเวอร์แอมป์ | ตัวป้องกัน VSWR แบบเต็ม |
| น้ำหนัก | 65กก |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 3000W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| ขนาดเสาอากาศ (L*H*W) | 640*540*550มม |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| การทำงาน | ระบบสัญญาณเตือนภัยที่มีความไวสูง, เปิดตัวแท็กฮาร์ด EAS, ตัวกำจัดแท็กฮาร์ดป้องกันการโจรกรรม EAS detac |
| ล็อค | ล็อค 3 ลูก ซุปเปอร์/มาตรฐาน, คลัตช์ 3 ลูก, ล็อคแม่เหล็ก, Supperlock, สแตนดาร์ด/ซุปเปอร์ |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพและราคาโรงงานที่ดีที่สุด |
| น้ำหนัก | 12.5กก./ลัง,345ก |