| ความคุ้มครอง | 360° |
|---|---|
| อัตราข้อมูล | 3-7 วินาที |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (รัศมี) |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ไฮไลท์หลัก | แจมเมอร์ |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์รักษาความปลอดภัย |
| การทำงาน | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 300 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การทำงาน | เครื่องตรวจจับการติดตาม Jammer |
|---|---|
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| ต้นทาง | จีน |
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| แอปพลิเคชัน | การสื่อสารผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| เทคโนโลยีการตรวจจับ | การตรวจจับแบบพาสซีฟ CRPC |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ประเมิน | 3-7 วินาที |
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | 10° (ตามมา), ≤3° (โฮเวอร์) |
| เวลาปฏิบัติงาน | ใช้งานต่อเนื่อง 7*24 ชม |