| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| การส่งผลประโยชน์ | 15-18dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| รูปเสียงรบกวน | โดยทั่วไป ≤3.5 dB |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณกระเป๋าเป้สะพายหลัง |
|---|---|
| คุณสมบัติการปลอมแปลงการนำทาง | การฉายโซนโดรนแบบไม่ต้องบิน (การบังคับลงจอด), การกระจัดในทิศทาง; |
| ระยะป้องกัน | 1-5 กม. (กำลัง PA RF 25W); |
| เวลาการแทรกแซงการหลอกลวง | 2 วินาที; |
| มุมการหลอกลวงที่มีประสิทธิภาพ | แนวนอน: 360 °, แนวตั้ง: ±90 °; |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตารางเมตร ม |
| คลื่นความถี่ | 1800/2100/2600เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 27dBm |
| น้ำหนัก | 7กก |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| ความถี่ | 1800MHz |
| กำลังขับ | 23dBm |
| ได้รับ | 70dB |
| ความคุ้มครอง | 500-1,000 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 200MHz |
| เสาอากาศ | 5dBi |
| น้ำหนัก | 5กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 100-240V, กระแสตรง 9V5A |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ได้รับ | 70dB |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ได้รับ | 75.0db |
| กำลังขับ | 23dBm |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×500×200มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-100KM |