| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| สนามอุตสาหกรรม | ระบบป้องกัน UAV |
| ต้นทาง | จีน |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การทำงาน | การตรวจจับ / เครื่องตรวจจับ / Jammer ของโดรน Uav |
| ความคุ้มครอง | 360° |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (รัศมี) |
| อัตราข้อมูล | 3-7 วินาที |
| การตรวจจับพร้อมกัน | โดรน ≥ 30 ลำ |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ความถี่ | 2.4GHz 5.8GHz |
| ชื่อสินค้า | ระบบเตือนภัยโดรน |
| เป้า | DJI, AUTEL, FIMI, YUNEEC, HUBSAN, FPV และการแข่งรถ |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ต้นทาง | จีน |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ไฮไลท์หลัก | Jammer+เครื่องตรวจจับ |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ระยะการติดขัด | 3 กม.-5 กม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| แอนเทนนาจอม | Directiona + เสาอากาศรอบทิศทาง |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| การทำงาน | เครื่องตรวจจับการติดตาม Jammer |
|---|---|
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
| เครื่องหมายการค้า | ปรับแต่ง |
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |