| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ใช้กลางแจ้ง | ระบบต่อต้าน Uav / เคาน์เตอร์โดรน / โดรน Jammer |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | UND |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศรอบทิศทาง |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| การวางตัวเป็นกลาง | เครื่องรบกวนคลื่นความถี่วิทยุ |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 20X15X2 ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ไฮไลท์หลัก | Jammer+เครื่องตรวจจับ |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ระยะการติดขัด | 3 กม.-5 กม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ไฮไลท์หลัก | แจมเมอร์ |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์รักษาความปลอดภัย |
| การทำงาน | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |