| ชื่อ | โมดูลพลังงาน RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ชื่อ | Jammer Wifi พลังงานสูง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| น้ำหนัก | 7กก |
| กำลังขับ | 40W |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ชื่อ | เครื่องกั้นการรับโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -20 ถึง +55 องศาเซลเซียส |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 390×300×120มม |
| น้ำหนักรวม | 3.75กก |
| การทำงาน | เครื่องตรวจจับการติดตาม Jammer |
|---|---|
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
| เครื่องหมายการค้า | ปรับแต่ง |
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| ใช้กลางแจ้ง | ระบบต่อต้าน Uav / เคาน์เตอร์โดรน / โดรน Jammer |
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
|---|---|
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| ต้นทาง | จีน |
| การวางตัวเป็นกลาง | เครื่องรบกวนคลื่นความถี่วิทยุ |
| ชื่อ | ระบบตรวจจับเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |