| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศแบบทิศทางหรือแบบ Omni-Directional |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศแบบทิศทางหรือแบบ Omni-Directional |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
|---|---|
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| การวางตัวเป็นกลาง | เครื่องรบกวนคลื่นความถี่วิทยุ |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| ต้นทาง | จีน |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 300 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |