| สไตล์ | กางเกงว่ายน้ำ,เสื้อแจมเมอร์,บิกินี่,เสื้อกันแดด,เสื้อชั้นในและสายจีสตริงพร้อมเชือกรูด |
|---|---|
| ประเภทอุปทาน | บริการ OEM รายการในสต็อก |
| สี | เป็นภาพที่แสดง |
| ขนาด | เอ็ม,เอ็กแอล,แอล,เอส,XXS |
| การบรรจุ | 1ชิ้น/ถุงOpp,ถุงOpp,คำขอของลูกค้า, 1เซ็ต/ถุงOpp |
| น้ำหนัก | 50 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 602 x 428 x 272 มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟกระแสสลับ 110-220V / DC-48V |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% (ไม่ควบแน่น) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| สไตล์ | กางเกงว่ายน้ำ,เสื้อแจมเมอร์,บิกินี่,เสื้อกันแดด,เสื้อชั้นในและสายจีสตริงพร้อมเชือกรูด |
|---|---|
| สี | เป็นภาพที่แสดง |
| ออกแบบ | การออกแบบ OEM ให้นักออกแบบสร้างการออกแบบร่างใหม่ การพิมพ์ดอกไม้ ปรับแต่งได้ การออกแบบที่กำหนดเอง |
| ขนาด | เอ็ม,เอ็กแอล,แอล,เอส,XXS |
| การบรรจุ | 1ชิ้น/ถุงOpp,ถุงOpp,คำขอของลูกค้า, 1เซ็ต/ถุงOpp |
| น้ำหนัก | 7.5กก |
|---|---|
| ขนาด | 395มม. x 238มม. x 60มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | สายเคเบิล AC 100-240V และ 12V ไปยังแบตเตอรี่รถยนต์ (ความยาว 300 มม.) |
| กำลังขับทั้งหมด | 38W |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 40 ม. (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 330*238*60มม |
| น้ำหนัก | 6.0กก |
| การใช้พลังงาน | 90 วัตต์ |
| ขนาด | 370*140*51มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| น้ำหนัก | 4.0กก |
| การใช้พลังงาน | 75 วัตต์ |
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 5-50 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ความเรียบในวง | 2dB |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220VAC/48VDC (อุปกรณ์เสริม) |
| สี | เป็นภาพที่แสดง |
| พิมพ์ | ชุดกีฬา ชุดว่ายน้ำและชุดชายหาด เชือกแขวนคอ WCDMA ชุดคลุมบิกินี่ |
| ขนาด | 25x17x7.1ซม |
|---|---|
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 0.67กก |
| รัศมีการป้องกัน | ถึง 30 เมตร ความแรงสัญญาณ <= -75dbm |
| การใช้พลังงาน | 25 วัตต์ |
| อุปกรณ์เสริมที่สมบูรณ์ | เสาอากาศสี่เสา, สายไฟ, รีโมทคอนโทรล, ตัวยึดแบบคงที่ |
| ประเภทอุปทาน | บริการ OEM รายการในสต็อก |
|---|---|
| วัสดุ | สแปนเด็กซ์ / โพลีเอสเตอร์, โพลีเอสเตอร์ 100%, สแปนเด็กซ์ / ไนลอน, ผ้าโพลีเอสเตอร์ 100% ที่ 140-280gs |
| สี | เป็นภาพที่แสดง |
| ขนาด | เอ็ม,เอ็กแอล,แอล,เอส,XXS |
| การบรรจุ | 1ชิ้น/ถุงOpp,ถุงOpp,คำขอของลูกค้า, 1เซ็ต/ถุงOpp |
| ขนาด | 335 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC27V) |
| น้ำหนัก | น้ำหนักสุทธิ 6กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 70W |