| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
|---|---|
| แหล่งสัญญาณ | ท.บ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| การป้องกันเพาเวอร์แอมป์ | ตัวป้องกัน VSWR แบบเต็ม |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| การตรวจสอบระยะไกล | ปรับกำลังเอาต์พุตด้วยแผงควบคุมแบบมีสาย |
| กำลังขับ | 1135 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110-240V, 24V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| การป้องกันเพาเวอร์แอมป์ | ตัวป้องกัน VSWR แบบเต็ม |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
|---|---|
| โมดูลต่อหน่วย | 13 |
| กำลังขับ | 630 วัตต์ |
| แหล่งสัญญาณ | ท.บ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| การทำงาน | ระบบสัญญาณเตือนภัยที่มีความไวสูง, เปิดตัวแท็กฮาร์ด EAS, ตัวกำจัดแท็กฮาร์ดป้องกันการโจรกรรม EAS detac |
| ล็อค | ล็อค 3 ลูก ซุปเปอร์/มาตรฐาน, คลัตช์ 3 ลูก, ล็อคแม่เหล็ก, Supperlock, สแตนดาร์ด/ซุปเปอร์ |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพและราคาโรงงานที่ดีที่สุด |
| น้ำหนัก | 12.5กก./ลัง,345ก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1135w |
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| น้ำหนัก | 65กก |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 3000W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| ขนาดเสาอากาศ (L*H*W) | 640*540*550มม |
| โมดูลต่อหน่วย | 13 |
|---|---|
| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
|---|---|
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| กำลังขับ | 1135 วัตต์ |
| เครื่องควบคุมทางไกลด้วยสายไฟ | สวิตช์เปิด/ปิด |