| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| ขนาด | 90×38×156มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| แบตเตอรี่ | ความจุในตัว 4300mAh |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5 วัตต์ |
| ขนาด | 370 x 140 x 51มม |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 18W |
| น้ำหนัก | 4.0กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V) |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 40 เมตร (ระยะขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | รัศมี 5-40 เมตร ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 210*180*50มม |
| น้ำหนัก | 2.9 กิโลกรัม |
| ความถี่เอาท์พุต | 1560-1580MHz |
|---|---|
| ขนาด | 90x25มม |
| ระยะการสกัดกั้น | รัศมี 1-5 เมตร ในยานพาหนะ (พร้อมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง 55 ° C |
| แหล่งพลังงาน | กระแสตรง12V, 100mA |
| กำลังขับ | 30dBm |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110-220VAC, DC-5V-0.8A |
| รัศมีการรบกวน | 1-10เมตร |
| น้ำหนัก | 0.24 กิโลกรัม |
| ขนาด | 97×48×18มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| ขนาด | 90x38x156 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการติดขัด | 10-30M ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ |
| กำลังขับทั้งหมด | 25-30W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 50-70m (ระยะขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V) |
| ขนาด | 330 x 238 x 60มม |
| น้ำหนัก | 5.8กก. (ครบชุด) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 5-50 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ขนาด | 238×60×395มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
| ความถี่เสริม | 4G2300, WIFI5.8G, 3.6G, UHF200-400MHz, กล้องไร้สาย 1,000-1390MHz เป็นต้น |
| กำลังขับทั้งหมด | 30-35 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 10.6V - 36V / 1.5A,10.6v-36v/1.5A |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาด | 395×238×60มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |