| สี | สีขาว |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 20ก |
| ขนาดแพ็คเกจ | 68(ย) × 20(ก) × 10(ส) มม |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5-95% |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -50°ซ ถึง +60°ซ |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-5 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 9.5ซม. × 1.9ซม. × 4.5ซม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| กำลังขับทั้งหมด | 0.9 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 90 มม. × 64 มม. × 19 มม |
| น้ำหนัก | 50 กรัม |
| ระยะการติดขัด | 3-10 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังขับ | 15dbm±2dBm |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง +60°C |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ถึง 95% |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 68(ย) × 20(ก) × 10(ส) มม |
| น้ำหนักรวม | 20ก |
| ความครอบคลุมที่มีประสิทธิภาพ (รัศมีป้องกัน) | 2-10 เมตร |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 290 กรัม |
|---|---|
| ขนาดอุปกรณ์ | 95มม.×48มม.×17มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| พลัง | 2W |
| กำลังขับทั้งหมด | 0.5 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 250 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก 2 ต้น |
| ขนาด | 4.4ซม. × 9.5ซม. × 2ซม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟกระแสสลับ 110-240V หรือ 12V/24V DC |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย | 30dBm |
| น้ำหนัก | 250 กรัม |
| กำลังขับ | 800mW |
| ระยะการติดขัด | 1-10 เมตร (-75dBm) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 50 กรัม |
| กำลังขับ | 15dbm±2dBm |
| ระยะการติดขัด | 3-10 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| แสดง | จอแสดงผล LED |
| กำลังขับทั้งหมด | 2 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC110-240V 12V |
| แบตเตอรี่ในตัว | 2500mA/ชม |
| ขนาดอุปกรณ์ | 113×60×31มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% - 95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 4300mAh |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |