| ความถี่ในการทำงาน | BDS-B1: 1561.098MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575.42MHz GLO-G1: 1602MHz |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการปฏิเสธสัญญาณรบกวน | อัตราส่วนสัญญาณต่อเสียงรบกวนหกสัญญาณรบกวน: ≥90dB |
| ความแม่นยำในการกำหนดเวลา | ≤100ns (95%) |
| อินพุตแรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 6~33V |
| การใช้พลังงาน | ≤25W |
| ช่วงความถี่ | 1420-1470MHz |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-20V |
| กำลังเอาต์พุตสูงสุด (P1DB) | 43dBm (20W) |
| อุปทานปัจจุบัน | 1.8A@แรงขับ 35dBm 12V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°ซ ถึง +70°ซ |
| ช่วงความถี่ | 2400-2500MHz | 5150-5850MHz |
|---|---|
| กำลังขับสูงสุด | 40dBm(10วัตต์) | 40dBm(10วัตต์) |
| การได้รับเสาอากาศ | 15dB±1 | 18dB±1 |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 8000mAh |
| ขนาดเชลล์ | 230*146*39(มม.) |
| ความถี่ในการทำงาน | BDS-B1: 1561.098MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575.42MHz GLO-G1: 1602MHz |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ไม่มีการรบกวน: แนวนอน ≤1.5m, ระดับความสูง ≤1.5m โดยมีการรบกวน: แนวนอน ≤10m, ระดับความสูง ≤10m |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ≤0.2ม./วินาที (95%) |
| ความแม่นยำในการกำหนดเวลา | ≤100ns (95%) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 6-33V |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| การส่งผลประโยชน์ | 15-18dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| รูปเสียงรบกวน | โดยทั่วไป ≤3.5 dB |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | โดยทั่วไป ≤3.5 dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| ความชื้นในการทำงาน | ความชื้นสัมพัทธ์สูงถึง 75% |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |