| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
|---|---|
| Công suất định mức | 400W |
| Nguồn điện | AC200-AC240 |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến +55oC |
| Kích cỡ | 820x925x360mm |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Độ cao bao phủ | 40 ° |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 10 km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |