| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 18° |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤3.8กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V/DC12V (แบตเตอรี่ภายนอก)/35W |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 18° |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5 กม. (คนเดินเท้า) 3 กม. (ยานพาหนะ) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5 กม. (คนเดินเท้า) 3 กม. (ยานพาหนะ) |
| การครอบคลุม Azimuth | แผงเดี่ยว: 90° (แผงคู่: 180°, 3 แผง: 270°, 4 แผง: 360°) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| มิติ | 324มม. x 295มม. x 92มม |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ช่วงการตรวจจับ | 2.5 กม. (คนเดินเท้า) 5 กม. (ยานพาหนะ) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V/40W (แผงเดียว) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5 กม. (คนเดินเท้า) 3 กม. (ยานพาหนะ) |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤3.8กก |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 9 ° |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V/40W (แผงเดียว) |
| มิติ | 432มม. x 324มม. x 79มม |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5 กม. (คนเดินเท้า) 3 กม. (ยานพาหนะ) |
| การครอบคลุม Azimuth | แผงเดี่ยว: 90° (แผงคู่: 180°, 3 แผง: 270°, 4 แผง: 360°) |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
|---|---|
| การครอบคลุมระดับความสูง | 18° |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5 กม. (คนเดินเท้า) 3 กม. (ยานพาหนะ) |
| การครอบคลุม Azimuth | แผงเดี่ยว: 90° (แผงคู่: 180°, 3 แผง: 270°, 4 แผง: 360°) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 2.5 กม. (คนเดินเท้า) 5 กม. (ยานพาหนะ) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V/40W (แผงเดียว) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5 กม. (คนเดินเท้า) 3 กม. (ยานพาหนะ) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V/DC12V (แบตเตอรี่ภายนอก)/35W |
| มิติ | 324มม. x 295มม. x 92มม |