| น้ำหนักสุทธิ | ≤3.8กก |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V/DC12V (แบตเตอรี่ภายนอก)/35W |
| มิติ | 324มม. x 295มม. x 92มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ~ +60°ซ |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| การครอบคลุม Azimuth | 4 แผง: 360° |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ช่วงการตรวจจับ | 2.5 กม. (คนเดินเท้า) 5 กม. (ยานพาหนะ) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5 กม. (คนเดินเท้า) 3 กม. (ยานพาหนะ) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| โหมดการทำงาน | อาร์เรย์แบบแบ่งเฟส + พัลส์ดอปเปลอร์ |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
|---|---|
| การครอบคลุมระดับความสูง | 18° |
| ความแม่นยำของอะซิมัท | ≤1.0° |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
|---|---|
| การครอบคลุมระดับความสูง | 18° |
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5 กม. (คนเดินเท้า) 3 กม. (ยานพาหนะ) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| มิติ | 324มม. x 295มม. x 92มม |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤50กก |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/160W |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° (การกำหนดค่าแผง 4 แผง) |
| ช่วงการตรวจจับ | 2.5 กม. (คนเดินเท้า) 5 กม. (ยานพาหนะ) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5 กม. (คนเดินเท้า) 3 กม. (ยานพาหนะ) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| โหมดการทำงาน | อาร์เรย์แบบแบ่งเฟส + พัลส์ดอปเปลอร์ |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤3.8กก |
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5 กม. (คนเดินเท้า) 3 กม. (ยานพาหนะ) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความถี่ | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5 กม. (คนเดินเท้า) 3 กม. (ยานพาหนะ) |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤3.8กก |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5 กม. (คนเดินเท้า) 3 กม. (ยานพาหนะ) |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 18° |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤3.8กก |