| Tên | Bộ khuếch đại tín hiệu WiFi |
|---|---|
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào | 0~20dBm |
| Chuyển hiệu lợi nhuận | 15-18dB |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Hình tiếng ồn | 3,5 dB điển hình |