| Khả năng tương thích mạng | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 3000-5000 mét vuông |
| Dải tần | 1800/2100/2600 MHz |
| Công suất đầu ra | 27dBm |
| Cân nặng | 7kg |
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào | 0~20dBm |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Kiểu | Ắc quy |
|---|---|
| Mạng | Ắc quy |
| Dung tích | 30ah |
| Cân nặng | 1,3kg |
| Được sử dụng cho | Thiết bị ba lô |
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
|---|---|
| Hình tiếng ồn | 3,5 dB điển hình |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện đầu vào | 0~20dBm |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Độ ẩm hoạt động | Độ ẩm tương đối lên tới 75% |
| Khả năng tương thích mạng | 2G, 3G, 4G, GSM |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 500-1000 mét vuông |
| tốc độ truyền tải | 75MHz |
| Tính thường xuyên | 900/1800MHz |
| Nhận được | 75db |
| Kiểu | tăng cường tín hiệu 4G |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 500-1000 mét vuông |
| Tính thường xuyên | 1800MHz |
| Công suất đầu ra | 23dbm |
| Nhận được | 70dB |
| Khả năng tương thích mạng | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 500-1000 mét vuông |
| tốc độ truyền tải | 75MHz |
| Nhận được | 70dB |
| Cân nặng | 3,5kg |
| Tên | Thiết bị chống nhiễu Drone |
|---|---|
| Dải tần số | 2400-2500 MHz | 5150-5350 MHz/5725-5850 MHz |
| Công suất đầu ra tối đa | 43dBm(20W) | 43dBm(20W) |
| Công suất kích hoạt đầu vào | Tối thiểu:3dBm Tối đa:23dBm | Tối thiểu:3dBmTối đa:23dBm |
| Điện áp sạc | 16,8V/3A |
| Tổng công suất đầu ra | 13 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |