| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Tổng công suất | 550W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V |
| phạm vi giao thoa | 1000-2000m |
| Cân nặng | 38kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Khám phá radar | 1km/3km/5km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| gây nhiễu RF | Đa hướng & định hướng |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Cân nặng | 500g |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Điện áp - Nguồn cung cấp | 24-30v |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 200W |
| Tính thường xuyên | 2.4G 2400-2485 MHz |
| Bảo hành chất lượng | 12 tháng |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tần số làm việc | 720-1020 MHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | UND |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 30W |
| Cân nặng | 500g |
| Kích cỡ | 109,5*28,5*16 mm |
| Điện áp - Nguồn cung cấp | 24-30v |