| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
|---|---|
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V DC |
| Công suất đầu ra | 1135 Watt |
| Điều khiển từ xa có dây | BẬT / TẮT chuyển đổi |
| Tổng công suất đầu ra | 170W |
|---|---|
| Trọng lượng động cơ chính | 16,8kg |
| Kích cỡ | 350×190×490mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 145W |
| Kích cỡ | 277X80X51mm |
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 8dBi |
| Thời gian làm việc của pin | 30 phút |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Khoảng cách gây nhiễu | 100-300M |
|---|---|
| Bộ điều hợp thiết bị | DC28V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 70℃ |
| Kích thước | 189×55×24mm |
| Màu thiết bị | Đen |
| Thời gian làm việc của pin | 30 phút |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Tiêu thụ điện năng | 145W |
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 8dBi |
| Kích cỡ | 277×80×51mm |
| Cân nặng | 65kg |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 3000W |
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (phụ thuộc vào môi trường) |
| Kích thước ăng-ten (L*H*W) | 640*540*550mm |
| Tổng công suất đầu ra | 140W |
|---|---|
| Cân nặng | 4,3kg (đơn vị), 11kg (đóng gói) |
| Kích cỡ | 277*80*51mm |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Thời gian làm việc của pin | 30 phút |
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
|---|---|
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 10dBi |
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
| Thời gian làm việc của pin | 45 phút |
| Chế độ cung cấp điện | Pin bên trong: 24V, 5000mAh; hoặc Pin ngoài |
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Cân nặng | 4,3kg (đơn vị), 11kg (đóng gói) |
| Kích cỡ | 277×80×51mm |
| Tổng công suất đầu ra | 125W |