| Công suất đầu ra | 1135 Watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110-240V, 24V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| Bảo vệ bộ khuếch đại công suất | Bảo vệ VSWR đầy đủ |
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 250W |
| Ống ăng-ten hướng | Độ lợi 15dBi |
| Thời gian làm việc của pin | 40-50 phút |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Khoảng cách phát hiện | 2~10km |
|---|---|
| Hướng tìm kiếm dải tần số | 2GHz ~ 6GHz |
| độ chính xác định hướng | ~10° |
| Chế độ phát hiện | Phát hiện thụ động 360 ° |
| Tốc độ làm mới DF | 10-30 lần/phút |
| Cân nặng | 3,36kg |
|---|---|
| Kích cỡ | 470*360*8.5mm |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Tổng công suất đầu ra | 16 watt |
| Nguồn điện | AC100-240V, DC 12V |
| Định vị chính xác | 10m |
|---|---|
| Tỷ lệ thành công thăm dò | ≥99% |
| Xác định thời gian phản hồi | 3s |
| Khoảng cách vị trí phát hiện | 1-5KM |
| 1-5KM | 0m-1000m |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Ứng dụng ăng-ten nhiễu | Anten định hướng + đa hướng |
| Năng lực sản xuất | 100Piece/năm |
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
|---|---|
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Tên | mô-đun nguồn RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kích thước | 320×120×430mm (L×W×H) |
| Cân nặng | 15kg |
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Bảo vệ an ninh |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |