| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| ôi | Có sẵn |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
|---|---|
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Khám phá radar | 1km/3km/5km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| gây nhiễu RF | Đa hướng & định hướng |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Chức năng | Máy dò, theo dõi, gây nhiễu |
|---|---|
| Phát hiện | Radar |
| Nhãn hiệu | tùy chỉnh |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Điểm nổi bật chính | Máy gây nhiễu + Máy dò |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi gây nhiễu | 3km-5km |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Tên | radar chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 3KM |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Bảo vệ an ninh |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |