| Tên | Hệ thống chống UAV |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| máy bay không người lái | 8KM-15KM |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Kích thước | 655*680*115mm |
| Phát hiện | rađa |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Nhãn hiệu | tùy chỉnh |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Phát hiện | Radar |
|---|---|
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trung hòa | Thiết bị gây nhiễu RF |
| Phát hiện | Radar |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Nhãn hiệu | tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | UND |
| Tên | Hệ thống chống drone |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| sử dụng ngoài trời | Hệ thống chống máy bay không người lái / Máy bay không người lái / Máy gây nhiễu không người lái |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Tên | Hệ thống phát hiện chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |