| Nguồn điện | Pin bên trong: 24V, 3500mAh; hoặc Pin ngoài |
|---|---|
| tuổi thọ pin | 45-70 phút |
| Tiêu thụ điện năng | 55W |
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 10dBi |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Thời gian làm việc của pin | 45-70 phút |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 192W |
| Cân nặng | 4,3kg (Thiết bị), 11kg (Đóng gói) |
| Kích cỡ | 700*680*30mm |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |