| Chức năng | Máy dò, theo dõi, gây nhiễu |
|---|---|
| Phát hiện | rađa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Dải tần | Ban nhạc X |
|---|---|
| Tốc độ dữ liệu | 5 giây/vòng |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Cân nặng | 26Kg |
| Nguồn điện | 250W (Tiêu thụ điện năng); AC220V (Đầu vào) |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
|---|---|
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten đa hướng |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| sử dụng ngoài trời | Hệ thống chống máy bay không người lái / Máy bay không người lái / Máy gây nhiễu không người lái |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Điểm nổi bật chính | gây nhiễu |
| Ứng dụng | Thiết bị bảo vệ |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |