| Ứng dụng | Bảo vệ an ninh |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
|---|---|
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Ứng dụng ăng-ten nhiễu | Định hướng + Đa hướng |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten hướng hoặc toàn hướng |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Điểm nổi bật chính | gây nhiễu |
| Ứng dụng | Thiết bị bảo vệ |
| Chức năng | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten hướng hoặc toàn hướng |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
|---|---|
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Trung hòa | Thiết bị gây nhiễu RF |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 300 chiếc/năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |