| Khoảng cách phát hiện | ≥ 1500m |
|---|---|
| Camera ánh sáng ban ngày | 2688x1520(RES) |
| Bảo hiểm giả mạo | Phương vị: 360° |
| Dải tần giả mạo | 1.575,42 MHz±1,023 MHz(GPS-L1), 1602 MHz+N*5625kHz(N đến --6)(GLONASS-L1) |
| Chiều cao phát hiện | 300km |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Bảo vệ an ninh |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten hướng hoặc toàn hướng |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| OEM | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phát hiện | lên tới 3 km |
|---|---|
| Hỗ trợ băng tần | 30 MHz - 6GHz |
| Chiều cao phát hiện | 1km |
| Độ chính xác DF | 10° (theo sau) 3° (lơ lửng) |
| Điện áp nguồn | điện áp xoay chiều 100V-240V |
| Bán kính phát hiện | đường kính lên tới 3 km |
|---|---|
| Chức năng | Phát hiện/cảm biến |
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục 7 * 24H |
| Cân nặng | 14KGS |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |