| Ứng dụng | Sản phẩm điện tử truyền thông |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 100Piece/năm |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Công nghệ phát hiện | Phát hiện thụ động CRPC |
|---|---|
| Dải tần số | 30 MHz - 6GHz |
| tỷ lệ | 3-7 giây |
| Hướng tìm độ chính xác | 10° (theo sau), 3° (lơ lửng) |
| Thời gian hoạt động | Hoạt động liên tục 7*24 giờ |
| Bảo hiểm | 360° |
|---|---|
| Tốc độ dữ liệu | 3-7 giây |
| Dải điện áp | điện áp xoay chiều 100V-240V |
| Tiêu thụ điện năng | 15W |
| Phạm vi phát hiện | 5km (bán kính) |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Chức năng | Phát hiện+Theo dõi+Gây nhiễu |
| Năng lực sản xuất | 100Piece/năm |
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Độ chính xác DF | 10° (theo sau) 3° (lơ lửng) |
|---|---|
| Khả năng phát hiện thời gian thực | ≥ 30 máy bay không người lái |
| Cân nặng | 15kg |
| Tiêu thụ điện năng | 15W |
| Hỗ trợ băng tần | 30 MHz - 6GHz |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| sử dụng ngoài trời | sử dụng ngoài trời |
| Tên | Máy nhiễu tín hiệu máy bay không người lái |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Chức năng | Phát hiện+Theo dõi+Gây nhiễu |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |
| Thời gian chạy pin | 60 phút |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Tiêu thụ điện năng | 350W |
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Kích thước | 490×340×90mm |
| Kích thước | 490×340×90mm |
|---|---|
| Cân nặng | 4,9kg (Thiết bị), 6,5kg (Đóng gói) |
| Tiêu thụ điện năng | 350W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Thời gian chạy pin | 60 phút |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| tuổi thọ pin | 45-70 phút |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kích thước | 277 × 80 × 51mm |
| Cân nặng | 2kg (thiết bị), 3,6kg (đóng gói) |