| Tên | Hệ thống phòng thủ không người lái |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Tiêu tốn | Hệ thống máy bay không người lái/máy bay không người lái |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Phạm vi phát hiện | 5km (bán kính) |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC, tương thích với hệ thống nguồn điện cố định hoặc UPS |
| Dải điện áp | điện áp xoay chiều 100V-240V |
| Tiêu thụ điện năng | 15W |
| Kích thước | Dài 410 * Rộng 330 * Cao 190mm |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Ứng dụng ăng-ten nhiễu | Anten định hướng + đa hướng |
| Năng lực sản xuất | 100Piece/năm |
| Khả năng giám sát | Thời gian thực 360°/90° |
|---|---|
| Màu sắc | như hình ảnh hiển thị |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phát hiện khoảng cách | Lên tới 1-3km. |
| Dựa trên công nghệ | Băng tần C & băng tần S |
| GNSS | 1550-1620 MHz |
|---|---|
| Phạm vi | Tín hiệu điều khiển từ xa 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Điểm nổi bật chính | gây nhiễu |
| Ứng dụng | Thiết bị bảo vệ |
| Chức năng | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 100Piece/năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |