| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
| Phạm vi phát hiện | 150m ~ 10,0km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01 mét vuông) |
| Bảo hiểm phương vị | 0° ~ 360° |
| Độ chính xác tốc độ | 0,5m/s - 45m/s |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | ≤ 100m |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 4-6km |
| Tốc độ phát hiện | 0,5 m/s - 45 m/s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Kích thước | 782mm × 549mm × 198mm (Ăng-ten) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 4-6 km (Máy bay không người lái RCS≈0,01 mét vuông) |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | ≤ 100m |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 4-6 km (Máy bay không người lái RCS≈0,01 mét vuông) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Kích thước | 782mm × 549mm × 198mm (Ăng-ten) |
| Bảo hiểm | Góc phương vị 360° / Dọc 40° |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 1,2-1,8 GHz |
| hệ thống làm việc | 30.500 |
| Tốc độ phát hiện | 1m/s-75m/s |
| Tốc độ dữ liệu | ≥0,5Hz (Vòng quay ăng-ten ≥30 vòng/phút) |
| Trọng lượng tịnh | ≤60kg (có PTZ) |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Phạm vi phát hiện | 5km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01m2) |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 150m ~ 10,0km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01 mét vuông) |
| Bảo hiểm phương vị | 0° ~ 360° |
| Độ chính xác tốc độ | 0,5m/s - 45m/s |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 4-6km (Máy bay không người lái RCS≈0,01 mét vuông) |
| Chế độ làm việc | Doppler xung |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Cân nặng | ≤ 60kg (Bao gồm PTZ) |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 10 km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
|---|---|
| Số mục tiêu phát hiện tối đa | 200 |
| Nguồn điện | AC200-AC240 |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến +55oC |
| Kích cỡ | 820x925x360mm |