| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | sản phẩm bảo vệ an ninh |
| Dải tần số làm việc | Ban nhạc C |
| Mục tiêu phát hiện chính | Máy bay không người lái |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 1,5km |
| Phạm vi | 2.1km |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 3,5km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/500W |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/120W |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 120W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/120W |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 1,5km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/40W |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | sản phẩm bảo vệ an ninh |
| Dải tần số làm việc | Ban nhạc X |
| Mục tiêu phát hiện chính | Máy bay không người lái |
| Nguồn điện | AC220V/40W |
|---|---|
| Kích thước | 445mm × 300mm × 400mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Trọng lượng tịnh | 10kg |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01 mét vuông) |
| Độ cao bao phủ | 40 ° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |