| หน้าจอ | หน้าจอสัมผัสสีขนาด 3.5 นิ้ว |
|---|---|
| ระยะทางติดขัด | 0กม.~1.5กม |
| ระยะการตรวจจับ | 0 กม.~3 กม |
| วงการตรวจจับ | 30MHz ~ 6GHz |
| น้ำหนัก | ≤9.5กก. (รวมแบตเตอรี่) |
| ชื่อ | อุปกรณ์รบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | การวิเคราะห์แพ็คเก็ต: >3 กม.* การส่งสัญญาณวิดีโอดิจิทัล: >3 กม.* การส่งสัญญาณวิดีโอแอนะล็อก: ≥ |
| การสนับสนุนกลยุทธ์ | โหมดอัตโนมัติ โหมดแมนนวล |
| การใช้พลังงาน | <1500W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| ระยะการตรวจจับ | ≥10กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
|---|---|
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | ≤±3° |
| ระยะทางติดขัด | ≥3km (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. สำหรับโดรน |
|---|---|
| ความคุ้มครองระดับความสูง | 40 องศา |
| ระยะการติดขัด | 1-5KM |
| ข้อมูลจำเพาะ | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| การครอบคลุม Azimuth | 360 องศา |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W ต่อแบนด์,50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
| แรงดันไฟฟ้า | 27/28V DC,220V,28V |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ชื่อสินค้า | ระบบตรวจจับโดรนแบบอยู่กับที่ |
| ระยะทาง | รัศมี 10 กม |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 30เมกะเฮิร์ตซ์- 6กิกะเฮิร์ตซ์ รวมถึง 2400เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ชื่อ | เรดาร์ซีแบนด์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 1.5 กม. |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% -95% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีดำ |
| ชื่อ | โมดูลโดรน |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 30W |
| ความถี่ | 5725-5850เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ชื่อ | Drone Detection Jammer Spoofer |
|---|---|
| กำลังขับ | 10mw |
| ความคุ้มครอง | น่านฟ้าทั้งหมด 360° |
| เวลาปฏิกิริยา | <10.0 วินาที |
| ความอดทนความถี่ | ≤ ±2×10-6 |