| ความคุ้มครอง | 360° |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (รัศมี) |
| อัตราข้อมูล | 3-7 วินาที |
| การตรวจจับพร้อมกัน | โดรน ≥ 30 ลำ |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| ระยะการตรวจจับ | ≥ 1500ม |
|---|---|
| กล้องเดย์ไลท์ | 2688x1520(ความละเอียด) |
| ความคุ้มครองการปลอมแปลง | ราบ: 360° |
| การปลอมแปลงคลื่นความถี่ | 1.575.42MHz±1.023MHz(GPS-L1), 1602MHz+N*5625kHz(N ถึง --6)(GLONASS-L1) |
| ความสูงของการตรวจจับ | 300กม |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| แอนเทนนาจอม | Directiona + เสาอากาศรอบทิศทาง |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| การทำงาน | เครื่องตรวจจับการติดตาม Jammer |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| การตรวจจับ | สูงสุด 3 กิโลเมตร |
|---|---|
| การสนับสนุนช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ความสูงของการตรวจจับ | 1km |
| ความแม่นยำของ DF | 10° (ตาม) ≤3° (โฉบ) |
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 100 |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | UND |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศแบบทิศทางหรือแบบ Omni-Directional |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
|---|---|
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| การวางตัวเป็นกลาง | เครื่องรบกวนคลื่นความถี่วิทยุ |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | การสื่อสารผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |