| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตารางเมตร ม |
| คลื่นความถี่ | 1800/2100/2600เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 27dBm |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| พิมพ์ | แบตเตอรี่ |
|---|---|
| เครือข่าย | แบตเตอรี่ |
| ความจุ | 30อา |
| น้ำหนัก | 1.3กก |
| ใช้สำหรับ | อุปกรณ์กระเป๋าเป้สะพายหลัง |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | โดยทั่วไป ≤3.5 dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| ความชื้นในการทำงาน | ความชื้นสัมพัทธ์สูงถึง 75% |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G, จีเอสเอ็ม |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ความถี่ | 900/1800MHz |
| ได้รับ | 75dB |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| ความถี่ | 1800MHz |
| กำลังขับ | 23dBm |
| ได้รับ | 70dB |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ได้รับ | 70dB |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| ชื่อ | อุปกรณ์ป้องกัน Jammer ของโดรน |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 2400-2500MHz | 5150-5350เมกะเฮิร์ตซ์/5725-5850เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับสูงสุด | 43dBm(20วัตต์) | 43dBm(20วัตต์) |
| กำลังไฟเข้าทริกเกอร์ | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm |
| แรงดันไฟฟ้าในการชาร์จ | 16.8V/3A |
| กำลังขับทั้งหมด | 13 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |